Cân Actol Bl 6 ac Iau
1af Ysgol Gynradd Cwrtnewydd
2il Adran Bro Taf
3ydd Adran Aberdaron/Rhiw
Unawd Telyn Bl 7-9
1af Noa Gabay, Coleg St John
2il Nest Jenkins, Ysgol Uwchradd Tregaron
3ydd Hannah Griffiths, Ysgol Uwchradd Castell Alun
Dawns Greadigol Bl 7, 8 a 9
1af Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
Llefaru Unigol Bl 7-9 (I ddysgwyr)
1af Rebecca Daniels, Ysgol Uwchradd Caerdydd
2il Georgia Hall, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
3ydd Megan Rose, Ysgol Uwchradd Eirias
Parti Cerdd Dant (Adran) Bl 6 ac Iau
1af Parti Dolgynwal, Adran Ysbyty Ifan
2il Adran Llanuwchllyn
3ydd Adran Bro Taf
Grŵp Llefaru (Adran) Bl 6 ac Iau
1af Adran Llanuwchllyn
2il Adran Aberdaron/Rhiw
3ydd Adran Penparc
Unawd Pres Bl 7-9
1af Pippa Scourse, Ysgol Gyfun David Hughes
2il Merin Lleu, Ysgol Uwchradd Tryfan
3ydd Aled Meredith Barrett, Ysgol Uwchradd Dewi Sant
Dawns Werin Bl 6 ac Iau
1af Adran Penrhyd
2il Adran Llandwrog
3ydd Adran Bro Taf
Grŵp Cerddoriaeth Greadigol Anghenion Arbennig
1af Ysgol Arbennig Hafod Lon
2il Uned Ty Meirion, Ysgol Uwchradd Y Gader
3ydd Ysgol Arbennig Pendalar
Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7, 8 a 9
1af Rhys Meilir, Ysgol Gyfun Llangefni
2il Aron Wyn Parry, Ysgol Uwchradd Y Gader
3ydd Cai Fon Davies, Ysgol Uwchradd Tryfan
Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac Iau
1af Adran Heol y March
2il Adran/Uwch Adran Chwilog
3ydd Parti Dafydd, Adran Rhuthun
Grŵp Llefaru Bl 7, 8 a 9 (I Ddysgwyr)
1af Ysgol Howell, Llandaf
2il Ysgol Uwchradd Bryn Elian
3ydd Ysgol Uwchradd Grango
Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
1af Hana Abas, Ysgol Uwchradd Tryfan
2il Catrin Soons, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman
3ydd Catrin Gwen Round, Ysgol Gyfun David Hughes
Cystadleuaeth y Fedal Ddrama 14-25 oed
1af Llyr Titus, Aelod Unigol Cylch Llyn
Cydradd 2il Gwilym Dwyfor Parry, Aelwyd Y Waun Ddyfal a Gareth Evans-Jones, Aelwyd JMJ
3ydd Gwenno Elin Griffith, Aelwyd Gwrtheyrn
Parti (Adran) Bl 6 ac Iau
1af Adran Bro Taf
2il Adran Yr Wyddgrug
3ydd Adran Nedd
Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac Iau
1af Sion a Cadi, Aelwyd Llanrwst
2il Celyn a Ruth, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
3ydd Elain a Glesni, Uwch Adran Yr Ynys
Côr (Adran) Bl 6 ac Iau
1af Adran Heol y March
2il Adran Tref Aberystwyth
3ydd Adran Llanuwchllyn
Grŵp Llefaru (Adran) Bl 9 ac Iau
1af Adran Bro Taf
2il Adran Botwnnog
3ydd Aelwyd Llanbedr Pont Steffan
Grŵp Roc Bl 7-9
1af Y Cledrau, Aelwyd Penllyn
2il YBD Rocers, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
Dawns Hip-Hop/Stryd/Disgo Bl 7, 8 a 9
1af Shauna Louise Thomas, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones
2il Elin Fflur Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
3ydd Tom Hughes Lloyd, Ysgol Uwchradd Grango
Ymgom Bl 7, 8 a 9
1af Joseff, Ellie a Beca, Ysgol Uwchradd Y Berwyn
2il Ysgol Bro Myrddin
3ydd Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf
Parti Cerdd Dant Bl 9 ac Iau (Adran)
1af Aelwyd Porthcawl
2il Aelwyd Rhuthun
3ydd Aelwyd Gwrtheyrn
Grŵp Dawnsio Hip-Hop/Stryd/Disgo Bl 7, 8 a 9
1af Perlau, Adran Amlwch
2il Amrywiaeth Llachar, Aelwyd Eryri
3ydd Grŵp Elin, Ysgol Uwchradd Caereinion
Côr (Adran) Bl 9 ac Iau
1af Adran y Cwm
2il Aelwyd y Chwilog
3ydd Uwch Adran Y Neuadd Fach