Dawns Werin Unigol i Ferched Bl 10 a dan 25 oed
1af Cerian Phillips, Aelwyd Hafodwennog
2il Enlli Parri, Ysgol Gyfun Plasmawr
3ydd Siwan Evans, Adran Bro Taf
Unawd Cerdd Dant Bl 10 a dan 19 oed
1af Sioned Llewelyn, Ysgol Gyfun Y Preseli
2il Steffan Rhys Hughes, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
3ydd Rhydian Jenkins, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd
Dawns Hip-Hop/Stryd/Disgo Bl 10 a dan 19 oed
1af Llio Jones, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones,
2il Bethan Rumsey, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd
3ydd Ceri Davies, Ysgol Gyfun Penglais
Grŵp Llefaru Bl 10 a dan 19 oed
1af Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi
2il Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor
3ydd Ysgol Uwchradd Botwnnog
Unawd Piano Bl 10 a dan 19 oed
1af Ifan Jenkin, Ysgol Gyfun Llanhari
2il Iwan Wyn Owen, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones,
3ydd Lloyd Steele, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
Dawns Werin Unigol i Fechgyn Bl 10 a dan 25 oed
1af Trystan Gruffydd, Adran Bro Taf
2il Steffan Davies, Aelwyd Penrhyd
3ydd Alun Howells, Aelwyd Hafodwennog
Deuawd/Triawd/Pedwarawd Cerdd Dant Bl 10 a dan 19 oed
1af Angharad, Ceri, Mared a Bethan, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
2il Hogia David Hughes, Ysgol Gyfun David Hughes
3ydd Elin, Gwenllian a Megan, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor
Unawd Merched Bl 10 a dan 19 oed
1af Ceri Haf Roberts, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
2il Catrin Raymond, Ysgol Uwchradd Bro Gwaun
3ydd Erin Gwyn Rossington, Aelwyd Bro Cernyw
Ymgom Bl 10 a dan 19 oed
1af Rhodri a Glyn, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
2il Ysgol Gyfun Dyffryn Aman
3ydd Bethan, Beth, Huw a Jordan, Ysgol Uwchradd Bodedern
Unawd Bechgyn Bl 10 a dan 19 oed
1af Steffan Owen, Ysgol Gyfun David Hughes
2il Rhydian Jenkins, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd
3ydd Dion Davies, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi
Llefaru Unigol Bl 10 a dan 19 oed
1af Steffan Rhys Hughes, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
2il Elin Bryn Williams, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor
3ydd Bethan Elin Wyn Owen, Ysgol Uwchradd Bodedern
Unawd Chwythbrennau Bl 10 a dan 19 oed
1af Jack Mainwaring, Ysgol Gyfun Pontllanfraith
2il Enlli Parri, Ysgol Gyfun Plasmawr
3ydd Miranda Lewis, Ysgol Gyfun Cwmtawe
Deuawd Bl 10 a dan 19 oed
1af Ieuan a Naomi, Ysgol Uwchradd y Creuddyn
2il Cerianne a Kate, Adran Clydach
3ydd Morganna a Harriet, Ysgol Uwchradd Friars
Côr Cerdd Dant Bl 13 ac Iau
1af Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
2il Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd Ysgol Uwchradd Caereinion
Dawns Werin Bl 10 a dan 19 oed
1af Aelwyd Penrhyd
2il Adran Bro Taf
3ydd Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi
Tîm Siarad Cyhoeddus Bl 10 a dan 19 oed
1af Ysgol Uwchradd Brynrefail
2il Tîm Naomi Nicholas, Ysgol Gyfun Y Preseli
3ydd Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
1af Aelwyd Pantycelyn
2il Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor
3ydd Aelwyd Hafodwennog
Cystadleuaeth y Goron Bl 10 a dan 25 oed
1af Anni Llyn, Aelwyd Y Waun Ddyfal
2il Elen Gwenllian Hughes, Aelod Unigol Cylch Eifionydd
Cydradd 3ydd Gwenno Elin Griffiths, Aelwyd Gwrtheyrn a Guto Dafydd, Aelwyd Unigol Cylch Llyn
Unawd Llinynnol Bl 10 a dan 19 oed
1af Osian Dafydd, Ysgol Gyfun Gwyr
2il Thomas Mathias, Ysgol Gyfun Penglais
3ydd Daire Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones
Côr Bechgyn T. B. Bl 13 ac Iau
1af Ysgol Bro Myrddin
2il Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
3ydd Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
Grŵp Dawns Hip-Hop/Stryd/Disgo Bl 10 a dan 19 oed
1af Lladron Brynrefs, Ysgol Uwchradd Brynrefail
2il Ysgol Gyfun Penweddig
3ydd Grŵp Natasha, Adran Amlwch
Côr Merched S. A. Bl 13 ac Iau
1af Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
2il Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
3ydd Ysgol Bro Myrddin
Dawns Cyfansoddiad Creadigol Bl 7 a dan 19 oed
1af Ysgol Gyfun Penweddig
2il Adran Amlwch
3ydd Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
Côr Gwerin Tri Llais Bl 13 ac Iau
1af Aelwyd Chwilog
2il Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd Ysgol Gyfun Y Preseli
Côr S.A.T.B. Bl 13 ac Iau
1af Ysgol Bro Myrddin
2il Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
3ydd Ysgol Gyfun Cymer Rhondda
Cerddorfa/Band dan 25 oed
1af Ysgol Gyfun David Hughes
2il Ysgol Uwchradd Brynrefail
3ydd Ysgol Uwchradd Tryfan